Viết tạm cái hành trình đã cho đỡ nóng ruột hen…
Chú thích là hành trình thật này chỉ thay đổi có 2 chỗ nhỏ so với kế hoạch dự định ban đầu. Gái vẫn tự tin là vì đọc cái hành trình này mà đại sứ quán cấp visa cho đi ngay dù hồ sơ khá là bèo bọt =))
Ngày 0: Bay từ HCM đi Narita
Ngày 1 (Hachinohe): Narita Airport – Tokyto Station – HACHINOHE
Ngày 2 (Sendai): Hachinohe – NARUKO Onsen (Naruko Gorge) – Kokeshi Museum – Sendai
Ngày 3 (Akiu): Sendai – YAMADERA – Sendai – AKIU Onsen
Ngày 4 (Tokyo): Akiu Onsen – Sendai – Tokyo
Ngày 5 (Tokyo): Tsukiji Fish Market – Hakone – Robot Show
Ngày 6 (Nagoya): Tokyo shopping day – Nagoya
Ngày 7 (Kyoto): Nagoya – Daio Wasabi Farm – Kyoto
Ngày 8 (Internet Comic café): Kyoto – Nara – Iga Ueno – Kyoto
Ngày 9 (Shirakawago): Kyoto – Kanazawa – Shirakawago
Ngày 10 (Kyoto): Shirakawago – Kyoto
Ngày 11 (Kyoto by bicycle): Fushimi Inari – Tofukuji – Manga Museum – Kodaiji at night
Ngày 12 (Izumi): Arashiyama – Kyoto shopping – Osaka – Izumi
Ngày 13 (Noboribetsu): Bay đi Hokkaido – Noboribetsu Onsen
Ngày 14 (Sapporo): Hell Valley – Sapporo Beer – Susukino at night
Ngày 15 (Izumi): Niseko skiing – Bay về lại Osaka và bữa ăn tối gia đình cuối cùng ở Izumi
Ngày 16: Bay từ Osaka về lại HCM
Mà chưa chép hình xong để up, quê ghê hĩ hĩ…